| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram,L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD trong nhà 3.91 |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 65410/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 |
| Kích thước mô-đun | 250×250mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 3,91m |
| Độ sáng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | Độ ngang: 120°, độ dọc: 60° |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Max: <1100W/m2, trung bình: <280W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |