| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P6 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27,778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Độ sáng | >8000cd/m2 |
| góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tỷ lệ làm mới | > 3500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa 900W/m2, trung bình 350W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |