| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C, D/A. |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Thời gian trung bình không lỗi | >=1000 giờ |
| Khoảng cách xem tối ưu | >=4m |
| Tuổi thọ LED | 10000 giờ |
| Độ phân giải module | 64*32dots |
| Kích thước module | 256*128mm |
| Loại pixel | Màu thật đầy đủ |
| Màu pixel | RGB |
| Kích thước module | 320*160mm |
| Đèn pixel | SMD1921 |
| Khoảng cách pixel | 4mm |
| Tốc độ phân giải | 80*40 |
| Cách điều khiển | 1/10 |
| IC điều khiển | MBI5024 |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Công suất | 80W |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C - +55°C |
| Chất liệu | Nhôm/sắt/nhôm đúc |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 1024*768mm/512*512mm |
| Tốc độ phân giải | 96*96 |
| Số lượng module | 2*4 |
| Mật độ | 62500dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | 5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Góc nhìn ngang | 110 |
| Góc nhìn dọc | 50 |
| Cấp bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP65 |
| Độ phẳng | <1mm |
| Khoảng cách module | <1mm |
| Trọng lượng | 32kg hoặc 6kg |
| Công suất tối đa/m2 | 750W |
| Tần số khung hình | ≥60Hz/s |
| Tần số làm mới | 800-3840Hz |
| Cấp độ xám | 1024*1024*1024Cấp/1073741824 |
| Điều chỉnh độ sáng | 256 cấp độ bằng tự động quang học/màu & 8 cấp độ bằng tay |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC&Composition, v.v. |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm | <0.0001 |
Có sẵn bao bì hộp gỗ hoặc hộp bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Sản xuất theo tiêu chuẩn và module độc đáo của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm liên tục.
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, chúng tôi duy trì sản xuất module hiệu quả. Chúng tôi thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Chúng tôi cam kết ngày giao hàng đã hứa và sử dụng các quy trình đặc biệt như tồn kho khẩn cấp để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Trước bán hàng:Yêu cầu của bạn được đánh giá cao với các đề xuất sản phẩm phù hợp.
Sau bán hàng:Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện sản phẩm của mình.