| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 3528 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | Thép hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Mật độ điểm | 10000dots/sqm |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Độ sáng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình: < 300W/m2, tối đa: < 800W/m2 |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
Được thành lập vào năm 2009, chúng tôi phục vụ khách hàng ở hơn 50 quốc gia trên toàn thế giới. Là một doanh nghiệp công nghệ cao, chúng tôi kết hợp nghiên cứu khoa học, thiết kế, sản xuất và tích hợp hệ thống với: