| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số kỹ thuật LED | |
|---|---|
| Loại | SMD |
| Tiêu chuẩn LED | Pixel thực ((1R1G1B) |
| Độ dài sóng màu đỏ | 625-630nm |
| Độ dài sóng xanh | 515-530nm |
| Độ dài sóng xanh | 465-475nm |
| Thông số kỹ thuật của mô-đun | |
|---|---|
| Pixel Pitch | 4.81mm |
| Nghị quyết | 52x52dots |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Thông số kỹ thuật của tủ | |
|---|---|
| Kích thước tủ | 500x500mm |
| Nghị quyết của Nội các | 104x104dots |
| Mật độ pixel | 43222dots/m2 |
| Trọng lượng tủ | ≤6,5kg |
| Vật liệu | Dầu nhôm đúc chết |
| Độ phẳng của tủ | ≤0,3mm |
| Các thông số màn hình | |
|---|---|
| Chế độ hiệu chuẩn màu sắc / độ sáng | Vâng. |
| Nhiệt độ màu sắc ((K) | 3000-10000 |
| Phương cách trung tâm ánh sáng | < 3% |
| Độ sáng đồng nhất | ≥97% |
| Sự đồng nhất màu sắc | Trong phạm vi ± 0,003C ×,Cy |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 |
| góc nhìn | Phẳng 160°/Đẳng 140° |
| Điện áp đầu vào | AC100 ~ 240V ((50-60Hz) |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa:800w/m2 Trung bình:280w/m2 |
| Phương pháp lái xe | 13 quét |
| Mức độ bảo vệ | Không thấm nước IP65 |
| Mức độ thang màu xám | R(256) G(256) B(256) |
| Tuổi thọ | 100,000 Hrs |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 -- 55°C |
| Hoạt động dưới độ ẩm | 10 - 99% |
| Đặc điểm | Chống trượt, chống va chạm, khả năng chịu tải lớn |
| Sử dụng | Sàn LED, nền tường LED |
| Chức năng hiển thị | Txt, hình ảnh, video |