| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° (phẳng và dọc) |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |