| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Khoảng cách điểm ảnh | 5mm |
|---|---|
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | 3-trong-1 SMD 2727 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 chấm |
| Kích thước tủ | 640x640mm |
|---|---|
| Chất liệu tủ | Tủ nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 9.5kg |
| Chống bụi/nước | IP65/IP54 phía trước/sau |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 chấm/m² |
|---|---|
| Độ sáng | ≥1200 cd/m² |
| Góc nhìn | Ngang ≥120° Dọc ≥120° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 5m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 800W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 250 W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Cấp độ xám | 65536 |
| Tần số quét | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100,000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥500,000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt/Quá tải/Tắt nguồn/Rò rỉ điện/Chống sét |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Phương thức điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet |