| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước điểm ảnh | 5mm |
| Kích thước module | 320mm*160mm |
| Pixel màn hình (chấm) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh lá, 1 Xanh dương |
| Thang màu | 256-65536 cấp/16777216 màu |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 pixel/mét vuông |
| Góc nhìn (Ngang/Dọc) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/mét vuông |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ điện năng | 100-1200W/mét vuông |
| Trọng lượng tịnh | 35kg/chiếc |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%--95%RH |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Tốc độ khung hình trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không có rơle), sợi quang đơn mode: 20000m, sợi quang đa mode: 500m-20km |
| Nguồn điện | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480--VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Tín hiệu chấp nhận | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Video tổng hợp; SDI |