| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Truy cập phía trước và phía sau Bảo trì dễ dàng Màn hình video LED P4 đủ màu
Tham số mô-đun:
| Độ phân giải pixel | 4mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| loại đèn LED | 3 trong 1SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 256x128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 chấm |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 768x768mm |
| Chất liệu tủ | tủ sắt sắt đơn giản |
| Trọng lượng tủ | 12,5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | Trước/Sau IP65/IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 62500 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥1500 cd/m2 |
| Góc nhìn | H ≥140° V ≥140° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4m |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 750W/m2 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 300W/m2 |
| Điện áp làm việc | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 triệu màu |
| Mức xám | 14-16bit |
| Tần số khung | >1000 khung hình |
| Tốc độ làm mới | >1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ +40oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC ~ +60oC |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Tính năng hiển thị LED:
1. độ sáng rất cao: độ sáng của màn hình LED ngoài trời là ≥6000cd/m2, đây là thiết bị đầu cuối màn hình lớn duy nhất có thể sử dụng ngoài trời suốt cả ngày; độ sáng của màn hình LED trong nhà là ≥ 1200cd/m2.
2. tuổi thọ cao: Tuổi thọ của đèn LED lên tới 100.000 giờ (mười năm) trở lên, thông số này thường đề cập đến tuổi thọ thiết kế.
3. góc nhìn lớn: góc nhìn trong nhà có thể lớn hơn 160 độ và góc nhìn ngoài trời có thể lớn hơn 120 độ. Kích thước của góc nhìn phụ thuộc vào hình dạng của diode phát sáng LED.
4. Diện tích màn hình có thể nhỏ dưới một mét vuông và lớn tới vài trăm, hàng nghìn mét vuông;
5. Dễ dàng giao tiếp với máy tính, hỗ trợ phần mềm phong phú.
Ảnh tủ![]()
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Công ty TNHH Điện tử SCXK Thâm Quyến được thành lập năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R&D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng cũng như khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình led đủ màu trong nhà, màn hình led đủ màu ngoài trời, màn hình led đủ màu trong nhà, màn hình led xe hơi không dây, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe, nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi áp dụng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và ở bất cứ đâu, chúng tôi luôn lấy nguyên tắc: chuyên nghiệp tạo nên chất lượng tốt, giá cả tốt trên thị trường sản phẩm để định giá thị trường sản phẩm nhằm cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.![]()
Giấy chứng nhận![]()
Đóng gói và vận chuyển
đóng gói:
1. đóng gói vỏ gỗ cho tủ thép sắt.
2. đóng gói vỏ máy bay cho tủ nhôm đúc khuôn.
Vận chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Bảo hành
1. Chúng tôi bảo đảm tất cả màn hình, mô-đun, phụ tùng thay thế trong HAI năm.
2. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED trong nhà máy.
3. Sau khi bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận để thay thế ở mức giá thấp nhất của chúng tôi.
4. Sau khi bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề gì về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua E-mail, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay lập tức.
khi chúng tôi nhận được nó và cung cấp cho bạn một giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5. Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn cho đến khi nó phục hồi tốt bằng điều khiển từ xa!
Cài đặt
1. Chúng tôi có thể hỗ trợ đào tạo và hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng tại nhà máy nếu khách hàng yêu cầu.
2. Chúng tôi có thể cử kỹ sư của chúng tôi hướng dẫn cài đặt cho bạn. Nhưng chi phí liên quan phải được thanh toán bởi công ty quý giá của bạn.
3. Tất nhiên, các kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ cung cấp Bản vẽ CAD để hướng dẫn cách lắp đặt Màn hình LED đúng cách và nhanh chóng nếu bạn cần.