| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Các mục | P5 màn hình LED trong nhà |
|---|---|
| Kích thước pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Module pixel ((dots)) | 64 điểm*32 điểm |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ/16777216 màu sắc |
| Mật độ pixel | 40000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | ≥ 120/120 độ |
| Độ sáng | ≥1200cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Tiêu thụ năng lượng | 350-950W/m2 |
| Trọng lượng ròng | ít hơn 45kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Đi ra khỏi tầm kiểm soát. | ≤1/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 600Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi mô đơn:20km, sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện không đổi, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP54 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Composite Video; SDI |