| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Khoảng cách điểm ảnh | 5mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | 3 trong 1 SMD2727 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 chấm |
| Kích thước tủ | 640x640mm |
| Chất liệu tủ | Nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 9.5kg |
| Chống xâm nhập | Mặt trước/Mặt sau IP65/IP54 |
| Mật độ điểm ảnh | 40.000 chấm/m² |
| Độ sáng | ≥1200 cd/m² |
| Góc nhìn | Ngang≥120° Dọc≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 5m |
| Tiêu thụ điện năng (tối đa/trung bình) | 800W/m² / 250W/m² |
| Điện áp làm việc | 110~220VAC±15% |
| Khả năng màu | 16,7 triệu màu |
| Tốc độ làm mới | ≥1920Hz |
| Tuổi thọ | ≥500.000 giờ |
| Khả năng tương thích tín hiệu video | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Phương pháp điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet |