| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
SMD 3535 P10 Bên ngoài màn hình LED chống thấm đầy màu sắc Billboard Super Clear Vision
Chúng tôi có thể mang gì cho anh?
1Chúng tôi đảm bảo bạn kiếm tiền.
2Chúng tôi không bán xung quanh anh.
3. Giải pháp + độ tin cậy + Chi phí hợp lý = doanh thu
* Các ứng dụngmàn hình SMD LED
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt.
--- Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
![]()
*Mô tả sản phẩm
1. nhẹ. thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí lao động, phù hợp với các chương trình dòng chảy.
2- Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. nối đúng, được lắp đặt & tháo dỡ bởi một người mà không có công cụ.
4. giao diện hoạt động nhân bản với đèn chỉ báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không có thiệt hại đến thang màu xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
* Thông số kỹ thuật
| SMD ngoài trời P10 | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Static dring |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng |
Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước, không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | >72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >500h |
| thời gian sống | >100000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động -20°C-50°C |
| Sức mạnh tối đa:/m2 | 600w |
| Công suất trung bình:/m2 | 200w |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành ((cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp điện đầu vào | AC110v đến 220v |
| Nhập tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
![]()
* Ưu điểm của chúng tôi
1)Tích hợp chuỗi công nghiệp
2) Công nghệ tiên tiến
3)Sản xuất quy mô lớn, tiêu chuẩn hóa
4) Thiết kế tùy chỉnh
5) Kiểm soát chi phí
6) Trình độ
7) Hơn 10 năm thiết kế và sản xuất toàn màu hiển thị kinh nghiệm
8)Các dự án cổ điển trên toàn thế giới sẽ được thử nghiệm thời gian
Thị trường của chúng ta
Trên khắp thế giới
Thị trường chính: Châu Âu, Hoa Kỳ, Trung Đông
Vận chuyển và đóng gói
![]()