| Tên thương hiệu: | Shixin |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,D/P,T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Gói | SMD |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Điều tối ưu | 250w/m2 |
| Mật độ | 62500 pixel/m2 |
| Kích thước mô-đun | 320mmx160mm |
Màn hình tường video SMD LED độ phân giải cao với 62500 pixel / m2, phù hợp cho cả ứng dụng trong nhà và ngoài trời bao gồm các sự kiện và cuộc họp.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 4 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 65200 |
| Điểm pixel | 64*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Thời gian làm việc | >72h |
| Thời gian tồn tại | >100000h |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-50°C |
| Sức mạnh trung bình | < 250w |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
Shenzhen Shixin Electronics Co., Ltd có nhà máy mới tiêu chuẩn, và khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và riêng biệt thiết kế khả năng.
Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình màu LED đơn kép, màn hình màu đầy đủ trong nhà LED; màn hình màu đầy đủ ngoài trời LED, màn hình xe không dây LED sử dụng vv Nó có thể được sử dụng trên các cửa hàng mua sắm, ngân hàng,trạm xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và con trai trên.
Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi, chúng tôi luôn luôn có nguyên tắc là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt,thị trường sản phẩm giá tốt để cung cấp sản phẩm hoàn hảo và dịch vụ cho khách hàng của chúng tôi.