| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 sqmh |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
RGB P5 Die Csating Nhôm Led Màn hình TV trong nhà Nền sân khấu Cho thuê màn hình LED
Màn hình LED cho thuê P5Góc nhìn rộng cho phạm vi tiếp cận rộng hơn
Màn hình có góc nhìn rộng 120° theo chiều ngang và 120° theo chiều dọc giúp tiếp cận nhiều người xem hơn. Chất lượng hình ảnh vẫn liền mạch theo mọi hướng và ở khoảng cách xa, mang đến cho tất cả người xem những kết quả đầu ra có chất lượng cao như nhau. Điều này làm cho nó phù hợp cho việc tụ tập lớn.
Màn hình LED cho thuê P5Kiểm tra lão hóa nghiêm ngặt
Tất cả các sản phẩm đều trải qua quá trình kiểm tra lão hóa nghiêm ngặt. Thử nghiệm lão hóa trong 72 giờ được thực hiện mà không có đèn chết, đèn mờ, chênh lệch màu sắc và khảm. Sản phẩm chỉ được giới thiệu ra thị trường nếu vượt qua bài kiểm tra lão hóa, đảm bảo chất lượng tốt nhất cho bạn.
Thông số kỹ thuật màn hình LED cho thuê P5
| Kích thước sân | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1Đỏ, 1Xanh, 1Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216màu sắc |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 pixel/mét vuông |
| Góc nhìn (H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/mét vuông |
| Xem khoảng cách | 5-150m |
| Tiêu thụ điện năng | 100-1200W/mét vuông |
| trọng lượng tịnh | 8kg/chiếc |
| Nhiệt độ hoạt động | —25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%—95%RH |
| Thời gian sống | ≥100.000 giờ |
| Trao đổi tốc độ khung hình | >150 khung hình mỗi giây |
| Làm mới tần số khung hình | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không có rơle), cáp quang đơn mode: 20000m, sợi đa chế độ: 500m-20km |
| Quyền lực | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | lái xe hiện tại không đổi |
| chế độ hiển thị | VGA640X480—VGA1600X1024 |
| Bảo vệ màn hình ngoài trời | IP65 |
| Chấp nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Video tổng hợp; SDI |
Ứng dụng màn hình LED cho thuê P5
Chắc chắn là lựa chọn tốt nhất cho quảng cáo ngoài trời, màn hình LED cho thuê này mang một số tính năng khiến nó rất phù hợp cho các khu vực ngoài trời. Nó có thể hoạt động ở các mức độ sáng khác nhau và hoàn cảnh ngoài trời. Màn hình led cho thuê cũng có thể được sử dụng tại sân khấu, ngân hàng, khuyến mãi, triển lãm, nhà ga, KTV, sân vận động, sân bay và những nơi ngoài trời khác.
Màn hình LED cho thuê P5 Thang màu xám cao - Hình ảnh đẹp hơn
Màn hình hiển thị LED của chúng tôi được sản xuất bằng cách sử dụng vật liệu chất lượng tốt nhất, được mua từ hầu hết các nhà cung cấp có uy tín. Các sản phẩm cuối cùng có chất lượng cao nhất và cung cấp kết quả đầu ra tốt nhất. Tốc độ làm mới cao và thang màu xám đảm bảo chất lượng hình ảnh luôn liền mạch.
![]()
Quy trình cài đặt
![]()
Đóng gói & Vận chuyển
Đóng gói: Vỏ gỗ & chuyến bay có sẵn
Vận chuyển: Bằng đường hàng không, đường biển, DHL, UPS, EMS
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1: Thời hạn thanh toán của bạn là gì? Phải mất bao lâu để giao hàng?