| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T/T, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Pixel pitch | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Thành phần của pixel | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 1/4 |
| Độ sáng màn hình | > 5000nits (có thể điều chỉnh) |
| Chi tiêu điện trung bình | 280W/m2 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 850W/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32 chấm × 16 chấm |
| Kích thước mô-đun | 256mm × 128mm |
| Mật độ pixel | 15625dots/sqm |
| Khoảng cách nhìn | 5-150m |
| Phạm vi thị giác | > 8m |
| Xám | ≥10 BIT |
| Nhiệt độ màu | 11000±500K |
| góc nhìn | Mức: 105° dọc: 50° |
| Tuổi thọ | >50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +50°C |