| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320×160 |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |