| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 5mm |
| Màu chip bóng | Màu đầy đủ |
| Loại LED | SMD 3528 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Chống nước | IP65 |
| Tủ | Thép hoặc nhôm tùy chọn |
| Tần số khung hình | ≥60HZ |
| Số lần lỗi trung bình | ≥1000 giờ |
| Khoảng cách truyền | Cáp internet<100m |
| Tốc độ làm mới | ≥180HZ |
| Công suất tối đa | 600m² |
| Độ phân giải | 5mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 40.000 pixel/m² |
| Khoảng cách xem | 4-300m |
| Độ sáng | >8000cd/m² |
| Góc nhìn | 80° ngang / 60° dọc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 800W/m² (Trung bình 300W/m²) |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng thay thế 10 năm |