| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh | 8mm |
| Màu chip LED | Đầy đủ màu sắc |
| Loại LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video/Hình ảnh |
| Chống nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc Nhôm tùy chọn |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 15625㎡ |
| Độ phân giải module | 80*40 |
| Kích thước module/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 8-500m |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | 1/4S |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Điều chỉnh độ sáng | Thủ công/tự động, 255 bước không mất thang xám |
| Điểm lỗi | <1> |
| Công suất tối đa/m² | <850w |
| Công suất trung bình/m² | <280w |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa với hệ thống cảnh báo lỗi (tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |