| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Màn hình LED nền sân khấu trong nhà màu đầy đủ cho sự kiện trực tiếp, hòa nhạc lưu diễn & Biểu diễn nghệ thuật
Như bạn đã biết, công nghệ LED đã thay đổi thế giới một cách nhanh chóng. Là một ứng dụng tốt của công nghệ này, màn hình LED đã được sử dụng phổ biến trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Chúng mang đến cho chúng ta trải nghiệm thị giác và thính giác tuyệt vời, làm cho thế giới trở nên đầy màu sắc và tươi đẹp.
Thông số mô-đun:
| Khoảng cách điểm ảnh | 3mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | SMD 2121 3 trong 1 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32dots |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Chất liệu tủ | nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 6.5kg |
| Chỉ số bảo vệ | IP43 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 111111dots/m² |
| Độ sáng | ≥1500 cd/m² |
| Góc nhìn | H≥140° V≥140° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 750W/m² |
| Tiêu thụ điện năng trung bình | 300W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Cấp độ thang xám | 65536 |
| Tần số quét | >1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ ~ +40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ ~ +60℃ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cấp độ độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Ảnh tủ![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen Shixin Display Technology Co.,Ltd được thành lập vào năm 2009 với diện tích sản xuất 300 mét vuông và 300 nhân viên. Chúng tôi có các đội ngũ xuất sắc, như bộ phận R&D, dịch vụ sau bán hàng, kỹ sư, quản lý bán hàng và bộ phận theo dõi logistics. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED màu đầy đủ trong nhà/ngoài trời, màn hình LED xe hơi/taxi/xe tải/xe buýt, màn hình poster, màn hình trong suốt, v.v. Chúng có thể được sử dụng tại trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, ga tàu, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi đã xuất khẩu sản phẩm của mình ra khắp thế giới và đạt được danh tiếng tốt nhờ sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ xuất sắc. Sứ mệnh của chúng tôi là "đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng của khách hàng, cắt giảm chi phí của họ".![]()
Chứng nhận![]()
Đóng gói và Vận chuyển
Đóng gói:
1. Đóng gói bằng thùng gỗ cho tủ thép sơn tĩnh điện.
2. Đóng gói bằng vali bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng:
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.![]()
![]()
Bảo hành
1. Chúng tôi bảo hành tất cả màn hình, mô-đun, phụ tùng của chúng tôi trong BA năm.
2. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED tại nhà máy.
3. Sau bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận thay thế với giá ưu đãi nhất.
4. Sau bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua E-mail, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay khi nhận được và đưa ra giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5. Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn cho đến khi nó hoạt động tốt bằng điều khiển từ xa!
Lắp đặt
1. Chúng tôi có thể hỗ trợ đào tạo và hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng tại nhà máy, nếu khách hàng yêu cầu.
2. Chúng tôi có thể cử kỹ sư của mình đến hướng dẫn lắp đặt cho bạn. Tuy nhiên, chi phí liên quan sẽ do công ty quý vị chi trả.
3. Các kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ cung cấp bản vẽ CAD để chỉ ra cách lắp đặt Màn hình LED đúng cách và nhanh chóng, tất nhiên, nếu bạn cần.