| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | p10 |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Bảng hiển thị LED P10 độ phân giải cao 320mm x 160mm cho trong nhà
◆Mô tả sản phẩm
Màn hình LED đủ màu trong nhà 320mm x 160mm P10 có độ phân giải cao
Đặc trưng
1. Công nghệ SMD3-IN-1 được sử dụng cho màn hình LED trong nhà
2. góc nhìn rộng: 140 theo chiều dọc và 140 theo chiều dọc
3. thiết kế đặc biệt và công nghệ SMT tiên tiến cải thiện khả năng tản nhiệt
4. với bộ điều khiển tốc độ tươi cao, đảm bảo rằng không có dòng quét khi chụp ảnh
5. hình dạng thông thường và hình dạng đặc biệt (chẳng hạn như đường cong, tròn) có thể được thiết kế
6. dễ dàng lắp ráp và kết nối với đầu nối được thêm vào
7. độ đồng đều màu cao và hình ảnh rõ ràng có thể mang lại cho bạn hiệu ứng hình ảnh âm thanh sống động
8. cả khu vực truy cập phía trước và phía sau đều có sẵn
| Màn hình LED p10 màu xanh lá / LED trong nhà đầy đủ 320 * 160mm | |
| Độ phân giải / mm | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel / pixel | 10000 / m² |
| Phân giải mô-đun | 32 * 16 |
| Kích thước mô-đun | 320mm * 160mm |
| Xem khoảng cách | ≥10mm |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn dọc | 120 độ |
| Góc nhìn ngang | 120 độ |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Ngoài điểm kiểm soát | <1/10000 |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Cả đời | 100000 giờ |
| Sống-toàn-trắng (giảm một nửa độ sáng | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45 ℃ |
| Công suất tối đa: / ㎡ | ≮220W |
| Công suất trung bình: / ㎡ | ≮90W |
| Chế độ điều khiển | Máy tính đồng bộ |
| Tần suất làm mới | > 1200HZ |
| Công nghệ tự kiểm tra |
Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, màn hình nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa |
Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho người vận hành (cần tùy chỉnh |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Độ sáng đồng đều | < 10% |
| Yêu cầu cung cấp điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
| Bảo vệ hệ thống |
Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
đơn giản & dễ lắp ráp dễ dàng tháo dỡ, kết hợp ngẫu nhiên, đặc biệt phục vụ những người yêu cầu trong các bữa tiệc, buổi hòa nhạc, buổi trình diễn demo, triển lãm.Nó có lợi thế duy nhất trong việc tạo ra bầu không khí, trưng bày sản phẩm, phát thông tin, v.v. Giờ đây, cả Lễ hội mùa xuân CCTV Buổi tối, Đại lộ ngôi sao, Cực kỳ 6 + 1, Giấc mơ Trung Quốc và các chương trình truyền hình địa phương khác nhau, Màn hình LED trở thành vai trò hàng đầu để hiển thị thông tin và ams đầy màu sắc
1. đào tạo miễn phí mọi lúc
2. Bảo hành: 2-3 năm
3. Khiếu nại trả lời trong 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
4. Kỹ thuật viên miễn phí
Đóng gói và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Tại sao chọn chúng tôi
1.Chất lượng cao:100% được kiểm tra trước khi xuất xưởng, chất lượng tốt nhất LED ống chip CREE, SILAN, OPTO, EPISTAR đảm bảo độ sáng cao và tuổi thọ lâu dài.đầu ngành
2.Năng suất cao: 5000 chiếc mỗi tháng, thời gian giao hàng ngắn hơn
3.Trọng lượng nhẹ: tủ nhôm tiết kiệm đáng kể chi phí và lắp đặt thuận tiện.
4.Hiệu suất ổn định: đảm bảo cơ bản nhất của chúng tôi: thời gian lão hóa vượt quá 24 giờ.Sự cố
tỷ lệ chấm nhỏ hơn 0,0001.MTBF hơn 10000 giờ.
5.Hỗ trợ các định dạng hình ảnh và video khác nhau: Flash, WAV / MIDI, Video từ TV và các thiết bị khác.
tiếp xúc:
Thâm Quyến ShiChuangXinKe Electronics Co., Ltd
http://www.rgbleddisplays.com/