| Tên thương hiệu: | SCXk |
| Số mô hình: | SCXK-P6 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | D / P, Western Union, MoneyGram, D / P, T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
♦ Thông số kỹ thuật
1 SMD 3535 dẫn hiển thị
2 Tỷ lệ làm tươi bữa ăn tối
3 Supper hệ thống tiết kiệm năng lượng
4 Độ sáng cao
| Ngoài trời p6 đầy đủ màu không thấm nước dispaly | |
| Phần số | P6 |
| Kích thước mô-đun | 192 * 192mm |
| Giải pháp Mô đun | 32 * 32 |
| Đóng gói LED | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 27778dots / sqm |
| Kích thước | 960 * 768mm |
| Pixel Pitch | 6mm |
| Kích thước LED | SMD 3535 |
| Chế độ lái | 1/8 |
| độ sáng | 8000cd |
| Tương phản | ≥3000: 1 |
| Màu hiển thị | 1,07 tỷ |
| Góc nhìn | 120 ° độ ngang & 60 ° độ Vertical110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp |
| Hoạt động điện | 220V 60HZ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750 w |
| Tiêu thụ điện trung bình | 280 w |
| Tần suất cập nhật khung | 100hz |
| Tần suất làm mới màn hình | 480hz |
| Chỉnh sửa Gamma | (-0,5-5,0) |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10 ° - + 55 ° Độ Celcius |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90% RH |
| Cuộc sống hoạt động | 100.000 giờ |
| MTBF | 5000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tốc độ Pixel Không kiểm soát | 0,01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video, Hợp phần, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E: 100m; Sợi đa chế độ: 500m, sợi quang đơn mode: 10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200 |
| Chỉnh độ sáng | Dot by Dot, mô-đun theo mô-đun, tủ bằng tủ |
| Chế độ Điều khiển | Đồng bộ hiển thị với PC điều khiển bằng DVI |