| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | Có thể có 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Tủ màn hình LED RGB tam giác vuông ngoài trời P10 độ sáng cao, màu sắc đầy đủ, chống nước CE CB
Ứng dụng màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời
1. Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
2. Nhà thi đấu thể thao, sân vận động, sân chơi, trường học, nhà thờ
3. Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
4. Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
5. Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
6. Biểu diễn nghệ thuật, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Tính năng màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời
1. Trọng lượng nhẹ. Thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt, tiết kiệm chi phí nhân công, phù hợp với các buổi biểu diễn lưu động.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Lắp ráp chính xác, có thể lắp đặt và tháo dỡ bởi một người mà không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành nhân văn với đèn báo lỗi, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang độ xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
Thông số kỹ thuật màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời
| Mã sản phẩm | P10 |
| Kích thước module | 320*160mm |
| Độ phân giải module | 32*16 |
| Đóng gói LED | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 10000dots/sqm |
| Khoảng cách điểm ảnh | 10mm |
| Kích thước LED | SMD 2121 |
| Chế độ điều khiển | Màu đầy đủ tĩnh |
| Độ sáng | 6000cd |
| Tỷ lệ tương phản | ≥3000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ |
| Góc nhìn | 120° độ Ngang & 60° độ Dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp độ |
| Nguồn hoạt động | 220V 60HZ |
| Tần số cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số làm mới màn hình | 1920hz |
| Hiệu chỉnh Gamma | (-0.5—5.0) |
| Nhiệt độ hoạt động. | - 10° —+55° độ C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90 % RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 Giờ |
| MTBF | 5000 Giờ |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ điểm ảnh lỗi | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video, Component, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Multi-mode Fiber:500m; Single-mode Fiber:10km |
| Chế độ hỗ trợ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Từng điểm, từng module, từng tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển qua DVI |
Hình ảnh màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời
![]()
Lắp đặt màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
Chất lượng liên tục
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa, sản xuất theo tiêu chuẩn và module độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm liên tục của chúng tôi.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
sản xuất theo module hiệu quả. Chúng tôi luôn tuân thủ thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi đã hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó. Các quy trình đặc biệt như hàng tồn kho khẩn cấp
sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung sản phẩm không bị gián đoạn của bạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho
bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.