| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | Có thể có 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED GOB SMD 1R1G1B Tần số quét cao trên 3840Hz Chống va đập, chống tia UV, chống nước trong nhà bán chạy 2020
Tính năng màn hình LED GOB
1. Trọng lượng nhẹ, dễ vận chuyển và lắp đặt, tiết kiệm chi phí nhân công, phù hợp với màn hình di động.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Lắp ghép chính xác, một người lắp đặt và tháo rời, không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành nhân văn, đèn báo lỗi, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao, không làm hỏng thang độ xám, thực hiện công nghệ gỡ lỗi hình ảnh đẹp.
6. Chống nước, chống va đập, chống tia cực tím
Thông số kỹ thuật màn hình LED GOB
| Mã sản phẩm | P2.5 |
| Kích thước module | 320*160mm |
| Độ phân giải module | 64*32 |
| Đóng gói LED | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 160000dots/sqm |
| Kích thước cabinet | 640*640mm |
| Khoảng cách điểm ảnh | 2.5mm |
| Kích thước LED | SMD 2121 |
| Chế độ điều khiển | 1/32 |
| Độ sáng | 1000cd |
| Tỷ lệ tương phản | ≥5000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ |
| Góc nhìn | 120° ngang & 60° dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp |
| Nguồn hoạt động | 220V 60HZ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 750 w |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 280 w |
| Tần số cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số quét màn hình | 480hz |
| Hiệu chỉnh Gamma | (-0.5—5.0) |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10° —+55° C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90 % RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 Giờ |
| MTBF | 5000 Giờ |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ điểm ảnh lỗi | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video, Component, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Multi-mode Fiber:500m; Single-mode Fiber:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Theo từng điểm, theo từng module, theo từng cabinet |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển qua DVI |
Xưởng sản xuất màn hình LED GOB
![]()
Ứng dụng màn hình LED GOB
--- Quảng cáo trong nhà và ngoài trời, bảng hiệu kỹ thuật số, đại lý quảng cáo
--- Sân vận động, sân thể thao, sân chơi, trường học và nhà thờ
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
--- Các dự án kiến trúc và xã hội, hệ thống thông tin đô thị.
-- Kinh doanh biểu diễn, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm xe hơi và các sự kiện công cộng khác.
Tại sao chọn chúng tôi
Chất lượng liên tục
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa, quy trình sản xuất module và tiêu chuẩn hóa độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm liên tục của chúng tôi.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng quy trình sản xuất module hiệu quả. Chúng tôi luôn tuân thủ việc thúc đẩy đổi mới công nghệ và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi đã hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó. Các quy trình đặc biệt như kiểm kê khẩn cấp sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung cấp sản phẩm không bị gián đoạn của bạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của mình.