| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 1 mét vuông/mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Phòng chống nước ngoài 960x960mm Cabinet Quảng cáo LED Displa SMD Full Color LED Panel
Tính năng màn hình LED quảng cáo
Thông số kỹ thuật màn hình LED quảng cáo
| Phần không. | P8 |
| Kích thước mô-đun | 256*128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| LED Encapsulation | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 15625 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 1024*768mm |
| Pixel Pitch | 8 mm |
| Kích thước đèn LED | SMD 3535 |
| Chế độ lái xe | 1/4 |
| Độ sáng | 8000cd |
| Sự tương phản | ≥ 3000:1 |
| Hiển thị màu | 10,07 tỷ |
| góc nhìn | 120° theo chiều ngang & 60° theo chiều dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp |
| Năng lượng hoạt động | 220V 60HZ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 750W |
| Chi tiêu điện trung bình | 280W |
| Tần suất cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số làm mới màn hình | 480hz |
| Tuân chỉnh Gamma | (-0,5 ∼5,0) |
| Tiếp tục điều hành. | - 10 ° + 55 ° C độ |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90% RH |
| Thời gian hoạt động | 100,000 giờ |
| MTBF | 5000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ pixel ngoài tầm kiểm soát | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video,Component,VGA, DVI,HDMI,SDI,HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Multi-mode Fiber:500m; Single-mode Fiber:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Điều chỉnh độ sáng | Điểm theo Điểm, mô-đun theo mô-đun, tủ theo tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển bằng DVI |
Hình ảnh màn hình LED quảng cáo
![]()
![]()
Các dự án màn hình quảng cáo
![]()
Tại sao lại chọn chúng tôi?
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED,các thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun duy nhất đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
hiệu quả sản xuất mô-đun. Chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn
Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.