| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | T2.5 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED quảng cáo trong nhà Pixel P2.5 HD chống nước, Tủ thép hoặc nhôm tiêu chuẩn
Tính năng màn hình LED quảng cáo
- Chúng tôi cung cấp cấu trúc khung có thể gắn trên tường. - Tủ có thể được cố định vào khung bằng nam châm, rất tiện lợi khi lắp đặt. - Các mô-đun, nguồn điện và thẻ có thể được lấy ra từ mặt trước của màn hình, rất tiện lợi cho việc bảo trì. - Tủ đúc có độ phẳng tuyệt vời và trọng lượng nhẹ, khoảng 8kg/tủ, và độ dày toàn bộ màn hình chỉ 130mm khi lắp đặt trên tường.
Thông số kỹ thuật màn hình LED quảng cáo
| Mục | P2.5 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 2,5 mm |
| Mật độ điểm ảnh (dots/m²) | 160000/m² |
| Đóng gói LED | SMD2121 |
| Phương pháp điều khiển | 1/30 |
| Kích thước mô-đun (mm) | 240*120 |
| Độ phân giải mô-đun | 96*48 |
| Kích thước tủ (mm) | 480*480 |
| Tiêu thụ tối đa (w/m²) | 1300 |
| Tiêu thụ trung bình (w/m²) | 650 |
| Độ sáng | >1500cd/m² |
| Tần số quét | >600HZ |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Góc nhìn (H/V) | 160°/140° |
| Thang màu xám | 16bit |
| Điều chỉnh độ sáng | 256 cấp/ Thủ công/ Tự động |
| Nhiệt độ làm việc/ lưu trữ | -20℃~50℃/ -30℃~60℃ |
| Độ ẩm làm việc/ lưu trữ | 10%~90% RH |
| Điện áp làm việc | AC220/110V 50Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP43 |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | 100000h |
| Tín hiệu đầu vào | AV, S-VIDEO, VGA, DVI, HDMI, SDI, DP |
| Hệ điều hành | |
| Khoảng cách điều khiển | cáp dữ liệu cat-5:<100m, cáp quang<15km |
Hình ảnh chi tiết màn hình LED quảng cáo
![]()
![]()
![]()
![]()
Dịch vụ và bảo hành của chúng tôi
1. Chúng tôi bảo hành tất cả màn hình, mô-đun, phụ tùng của chúng tôi trong HAI năm.
2. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED tại nhà máy.
3. Sau bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận thay thế với giá ưu đãi nhất.
4. Sau bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua Email, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay khi nhận được và đưa ra giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5. Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn cho đến khi nó được khắc phục tốt bằng điều khiển từ xa.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Làm thế nào tôi có thể mua các sản phẩm tôi cần nếu không có giá trên trang web?
Bạn có thể gửi yêu cầu của mình về các sản phẩm bạn cần, bộ phận bán hàng của chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng 24 giờ để giúp bạn đặt hàng.
Q2. Bao lâu tôi có thể nhận được phản hồi về yêu cầu của mình?
Bạn sẽ nhận được phản hồi trong vòng 24 giờ.
Q3. Bạn cung cấp loại bảo hành nào?
tất cả sản phẩm ở đây chúng tôi cung cấp bảo hành ít nhất 3 năm.
Q4. Dịch vụ sau bán hàng như thế nào?
Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp phụ trách dịch vụ sau bán hàng, cũng có đường dây nóng dịch vụ xử lý các khiếu nại và phản hồi của bạn. Chúng tôi cũng cung cấp dịch vụ trực tuyến 24 giờ để giúp bạn giải quyết vấn đề.
Q5. Bạn có những phương thức thanh toán nào với tư cách là nhà sản xuất?
Chúng tôi chấp nhận T/T và Tiền mặt làm điều khoản thanh toán
Q6. Mất bao lâu để giao hàng?
Chúng tôi sẽ bắt đầu chuẩn bị hàng khi nhận được biên lai ngân hàng của bạn. Hàng sẽ được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được thanh toán của bạn.
Q7. Bạn cung cấp loại bao bì nào?
Trong quá trình đóng gói, chúng tôi sẽ thực hiện các biện pháp phòng ngừa để đảm bảo hàng hóa ở trong tình trạng tốt trong quá trình lưu kho và giao hàng.