| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Hiển thị HD Bước P3.91 P4.81 Màn hình tường video nền cửa sổ LED phẳng 500 * 500mm Tủ
Tính năng màn hình LED
1. LED màn hình màn hình với CE, ROHS, FCC, ISO.
2. độ sáng cao và hỗ trợ độ sáng tự động điều chỉnh, chủ yếu được sử dụng cho các chương trình sân khấu.
3. Thời gian sử dụng dài, hơn 50.000 giờ;
4. Dễ dàng & đơn giản cài đặt giao diện và người dùng thân thiện phần mềm để đảm bảo giao diện thân thiện với người dùng của
hệ thống hiển thị rèm LED;
5Kinh nghiệm kỹ thuật màn hình rèm LED phong phú trong cả thị trường trong nước và quốc tế.
Thông số kỹ thuật của màn hình LED sân khấu
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Pixel Pitch (mm) | 3.91 |
| Pixel LED | SMD3in1 |
| Mô-đun Pixel | 64*64 |
| Mật độ pixel (điểm/m2) | 65410 |
| Cấu hình pixel | RGB |
| Kích thước mô-đun ((Lmm*Hmm) | 250mm*250mm |
| Độ sáng ((CD/m2) | ≥6000 |
| góc nhìn tốt nhất | 140°H/120°V |
| Chế độ lái xe | 1/16scan |
| IC ổ đĩa | 48 |
| Điện áp hoạt động | AC 110V.220-240V.50Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Nhiệt độ môi trường | Lưu trữ: -40 °C ~ + 90 °C Hoạt động: -30 °C ~ + 50 °C |
| Tỷ lệ điểm mù | Ít hơn 0003 ((Tiêu chuẩn công nghiệp màn hình LED) |
| Độ ẩm làm việc | 5%-85% |
| MTBE | ≥10000h |
| Tuổi thọ | ≥100000h |
Bức ảnh màn hình dẫn màn hình
![]()
![]()
Hệ thống điều khiển
![]()
Thiết bị nhà máy
Máy vận chuyển hàn sóng, máy điều khiển PC, Máy hàn sóng,
Máy đổ keo tự động, Máy in keo hàn,
Máy hàn dòng chảy, Máy in dán hàn tự động,
Kiểm tra điện áp, Kiểm tra kháng đất,
Máy SMT tự động tốc độ trung bình, Máy đầu cuối siêu câm,
Máy cắt dây tự động, Thiết bị kiểm tra quang học tự động (AOI).
Ưu điểm cạnh tranh
1. 2 năm bảo hành với dịch vụ sửa chữa miễn phí
2. 24/7 Hours trực tuyến Hỗ trợ từ xa
3. Giải pháp và thiết kế PCB
4. Đào tạo miễn phí tại nhà máy
5. Trên trang web hướng dẫn lắp đặt và kiểm tra thường xuyên
6Đơn đặt hàng nhỏ được chấp nhận.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: LEDFUL là một nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp, đã tham gia vào ngành công nghiệp màn hình LED với đội ngũ R & D chuyên nghiệp và đội ngũ QC có tay nghề nghiệp trong 12 năm.
Q2: Hệ thống kiểm soát là gì?
A: Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển không đồng bộ Nova Taurus Series. Hỗ trợ chơi và quản lý cụm. Hỗ trợ điều khiển APP / Phone / WIFI / Ipad / Laptop / PC / Cloud. Nó rất dễ dàng và thuận tiện để điều khiển.
Q3: Dịch vụ tốt nhất của bạn là gì?
A: Một đến một kỹ sư bán hàng để hệ thống trách nhiệm khách hàng.
1Biết dự án của bạn và cung cấp giải pháp tốt nhất cho nó;
2- Theo dõi đơn đặt hàng của bạn và cho bạn biết từng bước và chi tiết của nó;
3. Dạy bạn cách cài đặt và sử dụng màn hình;
4. Chăm sóc việc sử dụng sau màn hình của bạn và đảm bảo dịch vụ sau bán hàng của bạn được tốt.
5... 6... v.v.
Q4: Làm thế nào về thời gian giao hàng của bạn?
A: Nói chung, nó sẽ mất từ 15 đến 25 ngày sau khi nhận được thanh toán trước.
thời gian giao hàng phụ thuộc vào các mặt hàng và số lượng của bạn đặt hàng.
Q5: Làm thế nào về thời hạn bảo hành của bạn?
A: 3 năm bảo hành. thiết kế cấu trúc, vấn đề lắp đặt, lập trình màn hình, cách sử dụng màn hình... đừng lo lắng,chúng tôi có chuyên nghiệp sau khi bán nhóm để giải quyết bất kỳ câu hỏi của bạn sau khi bạn đặt hàngVà kỹ sư bán hàng độc quyền của bạn cũng sẽ giúp bạn vượt qua mọi vấn đề.
|
|