| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | DIPP10-F3 |
| MOQ: | negotiation |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Màn hình LED đầy màu ngoài trời là một giải pháp hiện đại được thiết kế cho quảng cáo hiện đại và phổ biến thông tin công cộng.màn hình này cung cấp sôi động, hình ảnh có độ phân giải cao thu hút khán giả từ khoảng cách xa, làm cho nó lý tưởng cho các doanh nghiệp, tổ chức sự kiện và thành phố tìm cách tối đa hóa tác động quảng cáo ngoài trời.
Với khả năng phổ RGB đầy đủ, bảng quảng cáo LED này hiển thị hình ảnh và video sống động, đúng với cuộc sống với độ rõ ràng và độ sáng đặc biệt trong mọi điều kiện ánh sáng.Xây dựng mạnh mẽ và thiết kế chống nước IP65 đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt bao gồm mưa, bụi và nhiệt độ cực cao.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màn hình LED đầy màu ngoài trời |
| Loại | Màn hình LED ngoài trời RGB |
| Pixel Pitch | 10mm / 16mm / 20mm (tùy chọn) |
| Loại đèn LED | SMD / DIP RGB LED |
| Độ sáng | ≥ 6000 cd/m2 |
| góc nhìn | Độ ngang 120°, độ dọc 60° |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 1920 Hz |
| Màu sắc | Full Color (16,7 triệu màu) |
| Xếp hạng IP | IP65 (trước và sau) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình 350W/m2, tối đa 900W/m2 |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
SCXK Outdoor Full Color LED Display (mô hình DIPP10-F3) được chứng nhận với CE, ROHS, FCC, ISO và UL, đảm bảo chất lượng, an toàn và độ tin cậy.
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ kỹ thuật toàn diện và các dịch vụ bao gồm:
Mỗi đơn vị được bọc chặt chẽ bằng bọt bảo vệ và đặt bên trong một thùng gỗ chắc chắn để ngăn ngừa thiệt hại trong quá trình vận chuyển.và dịch vụ giao hàng từ nhà đến nhà với thông tin theo dõi được cung cấp.