| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình hình ảnh trụ 360 ° màn hình cột ngoài trời trên tường Led Building Billboard
Full Color P2 P2.5 P4 Indoor Flexible Circle Column LED Screen Display Cylinder Curve LED Display Screen được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, giao thông vận tải, ga, bến tàu,sân bay, xây dựng, hệ thống giáo dục và các nơi công cộng khác.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô-đun đơn vị. Số mẫu. | p3.91-16s |
| Kích thước mô hình | 250mm*250mm |
| Pixel pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm*500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64 chấm ((W) * 64 chấm ((H) |
| Loại ổ đĩa | Động cơ liên tục |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Loại cảng | HUB75 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Nhiệt độ | Lưu trữ: -35-80°C, làm việc: -20-50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4m~30m |
| Điện áp hoạt động | AC220V ± 10% |
| Chi tiêu điện trung bình | 310w/s |
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Tiền bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp với bạn.
Sau khi bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.