| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Pixel pitch | 4mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 256x128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64dots |
| Kích thước tủ | 768x768mm |
| Vật liệu tủ | tủ thép sắt đơn giản |
| Trọng lượng tủ | 12.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
| Mật độ pixel | 62500 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥ 1500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥140° V≥140° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 300W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | >1000 khung hình |
| Tỷ lệ làm mới | >1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |