| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 PC |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
P5 Vòng viền sân vận động Tiết kiệm năng lượng Bức tranh nền ngoài trời đầy màu LED
SCX LED P5 ngoài trời sân vận động bóng đá đường viền màn hình LED với vỏ mềm và mặt nạ
A1: Chúng tôi có bảo hành 3 năm cho màn hình hiển thị led của chúng tôi, và tuổi thọ 100.000 giờ của đèn led.
Đối với dịch vụ bán hàng trước: Chúng tôi có một đội bán hàng chuyên nghiệp và đội kỹ thuật chuyên nghiệp sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn 24 giờ trực tuyến. Chúng tôi có thể cung cấp một bộ giải pháp cho dự án của bạn!
Đối với dịch vụ sau bán hàng: Chúng tôi có thể hướng dẫn bạn cách sử dụng, điều chỉnh màn hình, và bảo trì chung với phụ tùng thay thế.
A3: Chúng tôi chấp nhận T / T và L / C, Đối với cả T / T và L / C, Ít nhất 30% tiền gửi trước, và phần còn lại 70% trước khi giao hàng. Thời gian sản xuất sẽ khoảng 15-25 ngày theo số lượng đơn hàng của bạn.
A4: Chúng tôi có gần 10 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất màn hình LED với danh tiếng tốt trong ngành công nghiệp này. Chúng tôi sẽ làm 24 giờ lão hóa để hứa hẹn 100% chip không chết trước khi vận chuyển.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 40000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 35kg/phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không liên tiếp), sợi mô đơn: 20000m, sợi đa chế độ: 500m-20km |
| Sức mạnh | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện liên tục |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Nhiều lựa chọn cho màn hình của bạn, chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước bán hàng, dịch vụ trong bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng với kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức một bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm kỹ sư xuất sắc và chuyên nghiệpBất kỳ vấn đề nào bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn muốn.