| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Tấm LED độ phân giải cao đủ màu HD P2 Áp phích TV màn hình lớn trong nhà Màn hình LED Video Wall mang lại hiệu suất hình ảnh vượt trội với độ phân giải và độ sáng cao cho các ứng dụng trong nhà.
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 250.000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 160x80 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Xem khoảng cách | ≥2m |
| Độ sáng | >1000cd/㎡ |
| Góc nhìn | Ngang 120° / dọc 60° |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Tiêu thụ điện năng | Trung bình: <280W/m2, Tối đa: <1100W/m2 |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
Được thành lập vào năm 2005, chúng tôi phục vụ khách hàng tại hơn 50 quốc gia trên toàn thế giới. Là một doanh nghiệp công nghệ cao, chúng tôi tích hợp nghiên cứu khoa học, thiết kế, sản xuất, bảo trì, bán hàng và tích hợp hệ thống với:
Có sẵn trong vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ máy bay. Nhiều lựa chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc DHL express.