| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 2 sqmh |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Pixel Pitch | 5.21mm | 6.25mm | 8.93mm | 10.42mm | 12.5mm | 15.63mm |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Kích thước bảng (mm) | 1000*500 | 1000*500 | 1000*500 | 1000*1000 | 1000*1000 | 1000*1000 |
| Trật tự | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 |
| Trọng lượng ((kg/m2) | 8 | 8 | 8 | 12 | 12 | 12 |
| Độ sáng ((/m2) | >6000 | >5500 | >4200 | >4200 | > 3000 | > 3000 |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 3.9-7.8mm |
| Chế độ lái xe | 7scan |
| Độ phân giải mô-đun | 126*32dots |
| Mô-đun Pixel | 4032dots |
| Kích thước tủ (LXH) | 1000*500mm |
| Nghị quyết của nội các | 256*64dots |
| Sự truyền nhiễm | ≥ 70% |
| Số lượng mô-đun | 8pcs |
| Mật độ pixel | 32256dot/m2 |
| Vật liệu | Profile nhôm |
| Trọng lượng tủ | 7kg |
| Độ sáng | 3000cd/m2 |
| Quan điểm | Phẳng 140°, dọc 140° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | ≥4m |
| Mực màu xám | 16 bit |
| Tỷ lệ làm mới | >1920HZ |
| Tần số khung hình | 60fps |
| Điện áp đầu vào | AC 86-264V/60Hz |
| Tiêu thụ điện (tối đa/trung bình) | 800/240W/m2 |
| Trọng lượng màn hình | 9.5kg/m2 |
| Thời gian sử dụng | ≥100.000 giờ |
| Mức độ bảo vệ IP | IP43 |
| Nhiệt độ | -20°C~+60°C hoặc -40°C~+60°C |
| Độ ẩm | 10%-85%RH |
| Hệ điều hành | NOVA/LINSN |