| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Màn hình kệ LED |
|---|---|
| Ứng dụng | Quảng cáo |
| Kích thước hiển thị | 900×60mm |
| Chức năng hiển thị | Động tác, đồ họa, video |
| Tên thương hiệu | SCXK |
| Bảo hành | 3 năm |
| Sử dụng | Trong nhà |
| Màu sắc | Màu đầy đủ |
| Điểm | Parameter |
|---|---|
| Pixel Pitch | 1.875 |
| Độ sáng | 800cd/m2 |
| Mật độ pixel | 284444 |
| góc nhìn | H: 176° V: 176° |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Nhu cầu tiêu thụ trung bình | 180w/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110V50HZ/220V60HZ |
| Tỷ lệ làm mới | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10° đến +55° |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Chế độ trình điều khiển | 32s |
| Mức độ bảo vệ | IP34 |