| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED kệ hàng độ phân giải cao được thiết kế cho siêu thị, câu lạc bộ và cửa hàng bán lẻ. Có màn hình kỹ thuật số sống động với quảng cáo chạy và thiết kế tủ siêu mỏng.
Màn hình LED kệ thông minh có:
| Tên sản phẩm | Màn hình LED kệ hàng |
|---|---|
| Ứng dụng | Quảng cáo |
| Kích thước hiển thị | 900×60mm |
| Chức năng hiển thị | Hoạt ảnh, đồ họa, video |
| Tên thương hiệu | SCXK |
| Bảo hành | 3 năm |
| Sử dụng | Trong nhà |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
Đối với cửa hàng:
Đối với các công ty quảng cáo:
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Bước điểm ảnh | 1.875 |
| Độ sáng | 800cd/m2 |
| Mật độ điểm ảnh | 284444 |
| Góc nhìn | Ngang: 176° Dọc: 176° |
| Tuổi thọ | 100000 Giờ |
| Tiêu thụ trung bình | 180w/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110V50HZ/220V60HZ |
| Tần số quét | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10° đến +55° |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Chế độ điều khiển | 32s |
| Cấp bảo vệ | IP34 |