| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SMDP2.604 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD P2.604 |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2.604 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 147,474/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 96x96 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Khoảng cách xem | ≥2,6m |
| Độ sáng | >8000cd/m2 |
| Các góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Tiêu thụ năng lượng | Max: < 850W/m2, trung bình: < 280W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |