| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P10 |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 16x16 |
| Kích thước mô-đun | 160x160mm |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Độ sáng | >5000cd/m2 |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Hộp gỗ hoặc gói hộp bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL với nhiều tùy chọn vận chuyển.
Chúng tôi chấp nhận TT và Western Union.
Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển đảm bảo tính liên tục chất lượng sản phẩm.
Trong vòng 7-35 ngày tùy thuộc vào điểm đến và số lượng.
Vâng, với tư cách là một nhà sản xuất có kinh nghiệm hơn 10 năm, sản xuất hàng loạt của chúng tôi đảm bảo khả năng cạnh tranh.