| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P6 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màn hình LED mái xe ô tô màu đầy đủ P6 HD, điều khiển từ xa wifi 4g 3g |
| Chip LED | Epistar |
| Mật độ điểm ảnh | 27778/m² |
| Màu sắc | màu đầy đủ |
| Chức năng | Video |
| Chế độ trình điều khiển | 1/8 |
| Mức độ chống nước | IP65 |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình điểm ảnh | ĐỎ |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 27778/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192*192MM |
| Khoảng cách xem | ≥6m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >2500Hz |
| Phạm vi nhiệt độ làm việc | -20-45℃ |
| Nguồn điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Bảo hành | 5 năm |
Có sẵn các loại bao bì thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Kiểm tra lão hóa: 100% kiểm tra đầy đủ trong 72 giờ với 256 cấp độ xám
Kiểm tra rung động: 3-5 phút lên xuống trong phạm vi 5mm
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ!