| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách điểm ảnh | 3.91mm |
| Màu chip LED | Màu đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Khung | Nhôm đúc |
| Kích thước module | 500*1000mm |
| Độ phân giải module | 64*64 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 65410 điểm / m2 |
| Kích thước khung | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/16 |
Màn hình LED trụ tròn màu đầy đủ này được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, giao thông vận tải, nhà ga, bến tàu, sân bay, xây dựng, hệ thống giáo dục và các địa điểm công cộng khác.
| Mã model | P3.91-16s |
|---|---|
| Kích thước model | 250mm*250mm |
| Khoảng cách điểm ảnh | 3.91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước khung | 500mm*500mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Chế độ đóng gói | SMD2121 |
| Độ phân giải điểm ảnh | 64 điểm (Rộng)*64 điểm (Cao) |
| Loại điều khiển | Điều khiển liên tục |
| Chế độ quét | Quét 1/16 |
| Loại cổng | HUB75 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Phạm vi nhiệt độ | Lưu trữ: -35°C đến 80°C; Hoạt động: -20°C đến 50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 4m~30m |
| Điện áp hoạt động | AC220V±10% |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 310w/s |
Chất lượng liên tục: Hơn 12 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED với thiết bị được cập nhật thường xuyên và sản xuất module theo tiêu chuẩn.
Giá cả cạnh tranh: Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp hiệu quả về chi phí.
Giao hàng nhanh: Cam kết đáp ứng ngày giao hàng đã hứa với quy trình tồn kho khẩn cấp khi cần thiết.
Dịch vụ hoàn hảo: Tư vấn trước bán hàng toàn diện và hỗ trợ sau bán hàng với theo dõi việc sử dụng sản phẩm.