| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 6mm |
| Màu chip ống | Đầy đủ màu sắc |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Thời gian trung bình không lỗi | >=1000 giờ |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet<100m |
| Tốc độ làm mới | >=1920HZ |
| Công suất tối đa | 600m² |
| Góc nhìn | Ngang:160° Dọc:140° |
| Khoảng cách xem tối ưu | >=6m |
| Tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 3535 |
| Độ phân giải | 6mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 62500/m² |
| Độ phân giải module | 32x32 |
| Kích thước module | 128x128mm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet:100m, cáp đa lớp:500m, cáp đơn lớp:5km |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >1200Hz |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
Lý tưởng cho quảng cáo, màn hình đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, chương trình cho thuê, chỉ dẫn giao thông và hơn thế nữa.
Có sẵn trong bao bì hộp gỗ hoặc hộp bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm dịch vụ đường biển, đường hàng không hoặc DHL.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ bạn đầy đủ!