| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | SMD P2.5 |
| Độ cao vật lý | 2.5 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 160000 pixel /m2 |
| Loại đèn LED | SMD1515 |
| Phương pháp lái xe | 32S |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 |
| Chip LED | Epistar |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2.5 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 160000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 |
| Kích thước mô-đun | 320 × 160 mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 2,5m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1500cd/m2 |
| góc nhìn | 140° (phẳng và dọc) |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Thời gian tồn tại | 100,000 giờ |