| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | SMD P2.5 |
| Độ cao vật lý | 2.5 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 160000 pixel /m2 |
| Loại đèn LED | SMD1515 |
| Phương pháp lái xe | 32S |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 |
| Chip LED | Epistar |
Bảng gương LED kỹ thuật số bán chạy nhất này là giải pháp quảng cáo trong nhà hoàn hảo cho khách sạn, ngân hàng, cửa hàng, sân bay, ga, rạp hát và các địa điểm trong nhà khác.
| Kích thước đèn | 2121 |
| Nghị quyết | 2.5 mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 160000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 |
| Kích thước mô-đun | 320 × 160 mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 2,5m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 140° (phẳng và dọc) |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình: < 280W/m2, tối đa: < 1000W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Tùy chọn đóng gói: vỏ gỗ hoặc vỏ bay
Phương pháp vận chuyển: hàng không, biển, tàu hoặc DHL
A: Chúng tôi chấp nhận T / T và L / C. Thời gian sản xuất trung bình là 16 ngày sau khi nhận tiền gửi.
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng.
A: Các đội bán hàng và kỹ thuật chuyên nghiệp của chúng tôi cung cấp các giải pháp dự án hoàn chỉnh. Sau khi bán bao gồm hướng dẫn sử dụng, thay thế mô-đun và hỗ trợ kỹ thuật tại chỗ tùy chọn.
A: Linsn, Nova, và hệ thống điều khiển Carlette.
A: Bảo hành 2 năm cho màn hình LED với tuổi thọ LED 100.000 giờ.
A: 1) Chia sẻ yêu cầu của bạn 2) Nhận báo giá của chúng tôi 3) Xác nhận đơn đặt hàng và trả tiền đặt cọc 4) Chúng tôi sắp xếp sản xuất.