| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD2727 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Chế độ lái xe | 1/10 quét |
| Bảo hành | 3 năm |
| Độ phân giải mô-đun | 80*40mm |
| Mật độ | 62500dots/m2 |
| góc nhìn tối ưu | H:110° V:60° |
| Các mục | Màn hình LED màu đầy đủ P4 SMD 3-in-1 |
|---|---|
| Kích thước pitch | 4mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Module pixel ((dots)) | 80*40 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ/16777216 màu sắc |
| Mật độ pixel | 62500 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 120/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Tiêu thụ năng lượng | 50-1100W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 45kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Đi ra khỏi tầm kiểm soát. | ≤ 3/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 720Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi mô đơn:20km, sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50~60Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp/window 7 |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện không đổi, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |