| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 5 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng: | Quảng cáo, trưng bày |
| Kích thước bảng: | 320x160mm |
| Kích thước bảng: | 640x640mm |
| góc nhìn: | 160/160 độ |
| Chế độ quét: | 1/32 quét |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Không điện: | Chữ viết hoặc vẽ tranh |
| Với sức mạnh | Nguồn video |
SCX bảng điều khiển thuê LED 3840Hz làm mới cao Kinglight SMD màu đầy đủ màn hình hiển thị led siêu mỏng P2.5 trong nhà
| Pixel pitch | 2.5mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 160x160mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0.35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 chấm |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 9pcs |
| Kích thước tủ | 480x480mm |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc chết |
| Trọng lượng tủ | 6.6kg |
| Nghị quyết của nội các | 192x192 điểm |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
| Mật độ pixel | 160000 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥ 1500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 2.5m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 30 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | >1000 khung hình |
| Tỷ lệ làm mới | > 900Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Sức nóng quá mức / quá tải / tắt điện / rò rỉ điện / bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.