| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2 PC |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 6 mm |
| Loại dẫn | SMD2121 |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| không thấm nước | IP65 |
| MBI | 5024 |
| Góc nhìn | H:160°V:140° |
| Khoảng cách xem tối ưu | ≥6m |
| Độ sáng | 5000cd/㎡ |
| Soạn pixel | 1 R1G1B |
| Thông số LED | R:625-630nm |
| mô-đun | 192*192mm |
Phố xây dựng ngoài trời Bảng quảng cáo kỹ thuật số gắn trên tường video Màn hình hiển thị quảng cáo LED lớn
Ngay cả khi trong thời gian bảo hành, nếu xảy ra những điều sau đây, bạn sẽ phải trả một số chi phí bảo trì nhất định:
Mọi vấn đề về dịch vụ hậu mãi vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192 |
| Xem khoảng cách | 5-400m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách kiểm soát | Cáp Internet:100m, đa màng:500m, monofilm:2km |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | (1/8) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | >3500Hz |
| Chế độ điều khiển | Máy tính đồng bộ |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng dẫn sử dụng, vận hành tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp 255 bước. Không mất màu xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1/10000 |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Toàn màu trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45oC |
| Công suất tối đa:/㎡ | <900W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, theo dõi nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi tín hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Chiều rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Độ lệch <3% |
| Độ sáng đồng đều | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0,003 |
| Yêu cầu cung cấp điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | đang hoạt động: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
| Mặt hàng | Màn hình Led trong nhà: P1.5 P2, P2.5, P3, P3.91, P4,P4.81, P5, P6, P10 Màn hình Led ngoài trời: P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20, P25 Màn hình led sàn nhảy màn hình led dj Màn hình led trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu | thép, nhôm, nhôm đúc |
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS, CCC, UL |
| điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển T/T Công Đoàn Phương Tây |
| đóng gói | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với đầy đủ bọt xốp hoặc len ngọc trai Trường hợp chuyến bay; Vỏ gỗ chống rung |
| vận chuyển | 5 đến 7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ hậu mãi | Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng (không phải do hư hỏng do con người tạo ra) |
| Sử dụng phạm vi | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe, nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |
Vỏ gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình led, trang thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa, việc sản xuất mô-đun và tiêu chuẩn hóa độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng được mô hình sản xuất mô-đun hiệu quả. Chúng tôi luôn nỗ lực thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi đã hứa về ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó. Các thủ tục đặc biệt như kiểm kê khẩn cấp sẽ được sử dụng để duy trì việc cung cấp sản phẩm của bạn không bị gián đoạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Bán trước: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Hậu mãi: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó không ngừng hoàn thiện sản phẩm của mình.