| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông/mét vuông |
| giá bán: | 414$-621$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ pixel | 43222 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Điểm ảnh | 3,91mm |
| Độ sáng | 1000 |
| Thời gian sống | ≥100.000 giờ |
| Kích thước mô-đun | 250*250mm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NoVa |
| Hình Dạng LED | SMD2121 |
| Độ phân giải mô-đun | 42*42 |
| Kích thước đèn | 2727 |
| Độ phân giải/mm | 3,91 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 65410/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 52x52 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250mm |
| Xem khoảng cách | ≥4,81m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách kiểm soát | Cáp Internet:100m, đa màng:500m, monofilm:5km |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | 13/1 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Máy tính đồng bộ |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng dẫn sử dụng, vận hành tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp 255 bước. Không mất màu xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1/10000 |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Toàn màu trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45oC Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65oC |
| Công suất tối đa:/㎡ | <900W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <300W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, theo dõi nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi tín hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Chiều rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Độ lệch <3% |
| Độ sáng đồng đều | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0,003 |
| Yêu cầu cung cấp điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | đang làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |