| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
P6 Bảng quảng cáo ngoài trời treo LED / CE RoHs LED Video Screen Panel
Ứng dụng màn hình LED
Màn hình LED trong nhà và ngoài trời được sử dụng rộng rãi trên đường phố, tòa nhà, siêu thị, nơi giải trí, sân thể thao, sân khấu biểu diễn trực tiếp, phòng họp, sân bay,khách sạn và nhiều nơi khác để quảng cáo và sử dụng khác.
(1) Sử dụng chip LED chất lượng cao
(2) Tuổi thọ dài (100.000 giờ)
(3) Dễ bảo trì
(4) Làm việc dưới nhiệt độ -30C đến +75C
Tại sao chọn chúng tôi?
1- Đội ngũ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng tốt.
2- Hứa sản phẩm chất lượng cao với giá tốt.
3Giao hàng nhanh sau khi thanh toán.
4- Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.
5Nếu có bất kỳ vấn đề nào, chúng tôi sẽ quay lại trong 3-4 giờ.
Thông tin chi tiết về sản phẩm
| Các thông số kỹ thuật chi tiết của màn hình LED đầy màu trong nhà | |
| Mô hình số. | P6 |
| Pixel Pitch | 6mm |
| Kích thước mô-đun | 192*192mm |
| Mật độ pixel | 27778 |
| Thành phần của pixel | 1R1G1B |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | 6~20m |
| góc nhìn tối ưu | H:120° V:120° |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 800W/m2 |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 576*576mm |
| Trọng lượng tủ | 30kg |
| Phương pháp lái xe | 1/8 Quét |
| Tần số khung hình | ≥60Hz/s |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 180Hz |
| Độ sáng cân bằng trắng ((CD/m2)) | ≥2000cd/m2 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | trong khoảng -20°Cvà 60°C |
| Điện áp hoạt động | 220V±10% |
| Scale màu xám | Hiển thị màu sắc≥ 16.7M (Synchronized) |
| Điều chỉnh độ sáng | 1024 loại của mỗi loại Màu sắc (RGB) có thể điều chỉnh bằng tay và 16 cấp độ của mỗi màu có thể được điều chỉnh tự động |
| Tín hiệu đầu vào | RF,S-Video,RSBHV,YUV,YC,Thành phần |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình PC+DVI thẻ + thẻ chủ + truyền quang |
Trung bình Không thất bại |
≥ 1000 giờ |
| Thời gian Thời gian sống | >100000 giờ |
| Tỷ lệ không kiểm soát được | <0.0002 |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet:<100m |
![]()
![]()
![]()
Bao bì và vận chuyển
![]()
Câu hỏi thường gặp
|
Q1: Bảo hành màn hình hiển thị LED của bạn là bao nhiêu? A1: Chúng tôi có bảo hành 3 năm cho màn hình hiển thị led của chúng tôi, và tuổi thọ 100.000 giờ của đèn led. |
|
Q2: Làm thế nào về dịch vụ bán hàng trước và dịch vụ sau bán hàng của bạn? A2: Đối với dịch vụ bán hàng trước: Chúng tôi có một đội bán hàng chuyên nghiệp và đội kỹ thuật 13 năm sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn 24/7. Chúng tôi có thể cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho dự án của bạn! |
|
Q3: Thời hạn thanh toán của bạn là bao lâu? A3: Chúng tôi chấp nhận T / T và L / C, Đối với cả T / T và L / C, Ít nhất 30% tiền gửi trước, và phần còn lại 70% trước khi giao hàng. |
|
Q4: Hệ thống điều khiển là gì? A4: Đối với điều khiển đồng bộ hóa: Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Nova, Linsn hoặc Colorlight. |
|
Q5: Làm thế nào bạn có thể đảm bảo chất lượng sản phẩm hiển thị LED? A5: Chất lượng màn hình LED của chúng tôi là năng lực cốt lõi của chúng tôi, trong 8 năm, những gì chúng tôi dựa vào. |
1) Dịch vụ hướng dẫn: Chúng tôi có thể hướng dẫn trực tuyến nếu khách hàng có câu hỏi về việc cài đặt và sử dụng.
Đối với dự án lớn, chúng tôi cung cấp kỹ sư của bạn một tuần đào tạo miễn phí, hoặc nếu khách hàng có thể chịu chi phí liên quan,
kỹ sư của chúng tôi có thể đi đến đất nước của khách hàng để hướng dẫn tại chỗ.
2) Thời gian bảo hành: 2 năm sau khi vận chuyển.
3) Nguyên tắc bảo trì: đáp ứng kịp thời, giải quyết các vấn đề càng sớm càng tốt và đảm bảo sử dụng.
4) Thời gian bảo dưỡng: Trong thời gian bảo dưỡng, miễn tất cả các khoản phí bảo dưỡng.
Trong trường hợp sử dụng và lưu trữ bình thường, công ty chúng tôi sẽ chịu trách nhiệm về thiết bị.
Nếu có bất kỳ sự cố nào về chất lượng sản phẩm, công ty chúng tôi sẽ bảo trì và thay thế các thành phần miễn phí.
Sau thời gian bảo trì, chỉ tính phí chi phí vật liệu miễn phí công việc thủ công.