| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình hiển thị video LED quảng cáo tiết kiệm năng lượng Full Color HD trong nhà P4
Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, biển quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân cỏ, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe, nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các công trình xã hội, hệ thống thông tin đô thị.
--- Triển lãm, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm xe máy và các sự kiện công cộng khác.
Dịch vụ của chúng tôi:
1) Trả lời yêu cầu của bạn trong 24 giờ làm việc.
2) Đào tạo miễn phí: Bạn có thể cử kỹ sư đến nhà máy của chúng tôi để đào tạo những người có kiến thức về điện tử. Chúng tôi sẽ đào tạo miễn phí về cách chạy, bảo trì và sửa chữa màn hình LED.
3) Thiết kế tùy chỉnh có sẵn, OEM & ODM được hoan nghênh.
4) Giải pháp độc quyền và duy nhất có thể được cung cấp cho khách hàng của chúng tôi bởi các kỹ sư và nhân viên được đào tạo bài bản và chuyên nghiệp của chúng tôi.
5) Giảm giá đặc biệt và bảo vệ khu vực bán hàng được cung cấp cho nhà phân phối của chúng tôi.
6) Nhiệt liệt chào mừng chuyến thăm của bạn đến công ty chúng tôi nếu có.
7) Bảo hành: 24 tháng, đầu tư một chút để thời gian bảo hành lâu hơn.
Thông số màn hình LED
| Dữ liệu kỹ thuật | PH4 |
| Độ phân giải pixel | 4mm |
| Mật độ vật lý (pixel/m2) | 62500 |
| Hình Dạng & Kích Thước LED | SMD 3 trong 1 |
| Bố trí đèn LED | 1R1G1B |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256 ×128 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi 1/8 động |
| Độ sáng | ≥1000cd/m2 |
| Độ tương phản (cd/m2) | ≥2000:1 |
| Góc nhìn, độ sáng 50% | 140°/140° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4m |
| Thang màu xám | 10 bit/1024 cấp độ |
| Công suất màu | 1,07 tỷ |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 860W/m2 |
| Ave.Tiêu thụ điện năng | 280W/m2 |
| Nguồn điện hoạt động | AC90-260V 50-60HZ |
| Tần số khung hình | 60-85HZ |
| Tốc độ làm mới | 240-1000HZ |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp độ tự động |
| Hiệu chỉnh gamma | -5.0-5.0 |
| Mức độ hiệu chỉnh | 16 bit |
| Nhiệt độ màu | 5000-9300K |
| Chỉnh sửa độ sáng | Điểm ảnh, mô-đun, hiệu chỉnh tủ |
| Hỗ trợ nguồn đầu vào | Composite, S-Video, Component, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E: 100m; Sợi đa chế độ: 50m; Sợi quang đơn mode: 10km |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C - 65°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-90%RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 giờ |
| MTBF | 5000 giờ |
| Xếp hạng bảo vệ | IP31 |
| Tỷ lệ ngoài tầm kiểm soát | 0,01% |
Tiết kiệm năng lượng ≥50%, Bảo vệ môi trường
Áp dụng độ sáng cao hàng đầu với đèn LED tiêu thụ điện năng thấp, tiết kiệm năng lượng ≥30%,
nếu áp dụng 28 loại kỹ thuật sáng chế chính, tiết kiệm toàn bộ năng lượng ≥50%, bảo vệ môi trường.
Tiên phong trong màn hình LED HD trưởng thành ngoài trời, tất cả các thông số kỹ thuật tiên tiến sớm hơn 2 năm
những trường hợp khác, các trường hợp thành công xung quanh thang màu cấp độ, nhiệt độ màu và điều chỉnh độ sáng
Paking: chuyến bay/tàu
Quy trình sản xuất:
1) Kiểm tra đầu vào→2) SMD→3) Plug-in→4) Hàn sóng→5) Sau khi hàn→6) Kiểm tra→7) Lão hóa bán thành phẩm→8) Lắp ráp mô-đun→9) Dán keo→10) Lão hóa hoàn thiện→11) Hoàn thiện phát hiện Kho bãi
![]()
![]()
![]()
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Đào tạo miễn phí:
3 ngày đào tạo kỹ thuật hoàn chỉnh tại chỗ ở Thâm Quyến của chúng tôi
teamviewer trực tuyến tại nhà máy hoặc internet thông qua điều khiển từ xa hoặc Skype trực tuyến
giao tiếp, hơn thế nữa, chúng tôi có sổ tay hướng dẫn sử dụng có giá trị để hướng dẫn
gỡ lỗi và cài đặt thành công.
TÔIDịch vụ cài đặt:
Người bán nên cung cấp dịch vụ hướng dẫn lắp đặt tại chỗ cho
người mua, bao gồm:
A. Để kiểm tra xem giá đỡ và khung có phù hợp với yêu cầu kỹ thuật không
yêu cầu của sơ đồ kết cấu người bán cung cấp
B. Hướng dẫn kỹ thuật viên của người mua lắp đặt vỏ mô-đun LED và
mối liên hệ giữa những trường hợp đó
C. Để thử nghiệm và điều chỉnh toàn bộ bảng điều khiển, kiểm tra và sửa chữa
thiết bị bị lỗi, bảng đảm bảo hoạt động an toàn.
D. Đào tạo kỹ thuật viên của người mua.
Đối với lắp đặt tại chỗ và đào tạo ở nước ngoài, dịch vụ là 100 usd/ngày,
và người mua phải trả phí sinh hoạt và giao thông cho kỹ thuật viên của chúng tôi trong quá trình lắp đặt
Giai đoạn.
Hy vọng chúng ta có thể cùng nhau phát triển và hợp tác hơn nữa.