| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 5m2 |
| giá bán: | by negotiation |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 2000PCS/month |
Được xây dựng bằng vật liệu nhôm chất lượng cao, màn hình SMD LED bền và đáng tin cậy, đảm bảo chức năng và sự ổn định lâu dài.Việc sử dụng tiêu chuẩn SMD3528 LED tiếp tục cải thiện chất lượng hiển thị, cung cấp hình ảnh sắc nét và rõ ràng với màu sắc sống động.
Thiết kế mô-đun của màn hình SMD LED có các mô-đun có kích thước 320 * 160mm, cho phép cài đặt và bảo trì dễ dàng.làm cho nó phù hợp với các dự án của tất cả các kích thước.
Với tuổi thọ vượt quá 100.000 giờ, màn hình SMD LED được xây dựng để tồn tại, cung cấp hiệu suất nhất quán trong một thời gian dài.giải trí, hoặc các mục đích khác, giải pháp hiển thị này đảm bảo độ tin cậy lâu dài và xuất sắc trực quan.
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Tiêu chuẩn LED | SMD3528 |
| Tiêu thụ năng lượng | Max:600W/m2, trung bình:180W/m2 |
| Thời gian sống | >100.000 giờ |
| Kích thước tủ thông thường | 960*960mm |
| Mật độ điểm | 40000 |
| Mức độ bảo vệ | Ip43 |
| Vật liệu | Nhôm |
Màn hình LED SMD P5 của SCXK là một mô-đun hiển thị LED điện tử linh hoạt có thể được sử dụng trong nhiều dịp và kịch bản khác nhau do các tính năng và thông số kỹ thuật chất lượng cao.
Với chứng nhận của nó trong CE / ROHS / FCC / ISO / UL, bức tường video Diode bề mặt này phù hợp với một loạt các ứng dụng, đảm bảo độ tin cậy và an toàn trong các môi trường khác nhau.
Có nguồn gốc từ Trung Quốc, màn hình LED SCXK P5 là một lựa chọn phổ biến cho các doanh nghiệp và tổ chức tìm kiếm một bảng điều khiển LED hiển thị bề mặt cao cấp.Số lượng đặt hàng tối thiểu 5m2 làm cho nó có thể sử dụng cho cả các dự án quy mô nhỏ và lớn.
Cho dù bạn cần biển báo kỹ thuật số cho các không gian bán lẻ, màn hình quảng cáo trong trung tâm mua sắm hoặc bảng thông tin trong môi trường doanh nghiệp, màn hình LED P5 cung cấp một giải pháp tùy chỉnh.Giá sẽ được thương lượng., cho phép linh hoạt để đáp ứng các yêu cầu ngân sách khác nhau.
Các tùy chọn đóng gói bao gồm vỏ bay, vỏ gỗ hoặc carton, cung cấp sự bảo vệ trong quá trình vận chuyển và lưu trữ.Thời gian giao hàng 10 ngày làm việc đảm bảo thực hiện kịp thời các dự án trưng bày của bạn.
Các phương thức thanh toán được chấp nhận như T / T, Western Union và MoneyGram làm cho các giao dịch thuận tiện cho khách hàng trên toàn thế giới.SCXK đảm bảo sự sẵn có ổn định của Màn hình LED SMD P5.
Được xây dựng bằng vật liệu nhôm và sử dụng tiêu chuẩn SMD3528 LED, màn hình này có tuổi thọ dài hơn 100.000 giờ, làm cho nó trở thành một khoản đầu tư bền vững cho việc sử dụng lâu dài.Mật độ chấm 40000 tăng độ rõ ràng hình ảnh và độ sắc nét cho các bản trình bày trực quan có tác động.
Kích thước tủ thông thường 960 * 960mm cung cấp một cấu hình tiêu chuẩn để dễ dàng lắp đặt và bảo trì.màn hình SCXK P5 SMD LED là một sự lựa chọn đáng tin cậy để tạo ra màn hình hấp dẫn và năng động trong các thiết lập khác nhau.
![]()