| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình hiển thị LED ngoài trời SMD3535 P10 Bảng quảng cáo LED lớn 3x5m Thích hợp cho môi trường nhiệt độ cao
Ưu điểm của chúng tôi
Dịch vụ hậu mãi nhanh chóng
Sau khi bán hàng, chúng tôi kiên nhẫn trả lời các câu hỏi của khách hàng, nhận phản hồi kịp thời và chính xác từ khách hàng, cải thiện tình trạng thiếu sản phẩm, cập nhật chất lượng sản phẩm, giải quyết các mối quan tâm của khách hàng và luôn tuân thủ thái độ khoa học nghiêm ngặt và sáng tạo.
Quản lý khoa học sản xuất hiện đại
Công ty có trang thiết bị sản xuất hiện đại tiên tiến, phương pháp quản lý khoa học và chặt chẽ, chú trọng đến từng chi tiết và chất lượng. Chúng tôi có một đội ngũ chất lượng cao để cung cấp cho khách hàng những sản phẩm chất lượng cao, tiết kiệm chi phí.
Thiết kế trước khi bán
Trước khi bán, chúng tôi đã lắng nghe cẩn thận nhu cầu của khách hàng, lựa chọn hợp lý các sản phẩm phù hợp với khách hàng và phát triển một loạt giải pháp màn hình LED tuyệt vời. Sự hài lòng của khách hàng là sự theo đuổi không ngừng của chúng tôi.
Thông số mô-đun
| Độ phân giải pixel | 10 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| loại đèn LED | 3 trong 1SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16dots |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 18 chiếc |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Chất liệu tủ | Tủ sắt sắt |
| Trọng lượng tủ | 32kg |
| Bảo vệ xâm nhập | Trước/Sau IP65/IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 1000 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥6500 cd/m2 |
| Góc nhìn | H ≥120° V ≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 750W/m2 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 290 W/m2 |
| Điện áp làm việc | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 triệu màu |
| Mức xám | 14-16bit |
| Tần số khung | ≥480 khung hình/giây |
| Tốc độ làm mới | ≥2000Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt/Quá tải/Mất điện/Rò rỉ điện /Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ +60oC |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC ~ +60oC |
| Độ ẩm bảo quản | 10-85% không ngưng tụ |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói & Vận chuyển
Đóng gói: vỏ gỗ, vỏ máy bay để lựa chọn.
vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, tàu hỏa, DHL, bạn là ông chủ.
![]()
Câu hỏi thường gặp
1. Tôi có thể đặt hàng bằng cách nào?
Vui lòng cung cấp chi tiết về yêu cầu của bạn càng rõ ràng càng tốt. Vì vậy chúng tôi có thể gửi cho bạn lời đề nghị ở lần đầu tiên. Để thiết kế hoặc thảo luận thêm, tốt hơn là liên hệ với chúng tôi qua Skype/email/Whatsapp, trong trường hợp có bất kỳ sự chậm trễ nào.
2. Chúng tôi cung cấp loại màn hình nào?
Chúng tôi có màn hình LED trong nhà/ngoài trời/di động/màn hình LED cho thuê/màn hình LED sân khấu/màn hình LED quảng cáo cho bạn lựa chọn. Dịch vụ tùy chỉnh cũng có thể được cung cấp
3. Còn thời gian đặt hàng thì sao?
Luôn luôn: 7-17 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn, theo số lượng đặt hàng của bạn, đôi khi chúng tôi có hàng, có thể giao hàng trong vòng 7 ngày
4. Còn chế độ bảo hành thì sao?
Chúng tôi có 2 ~ 5 năm đảm bảo chất lượng, các phụ tùng thay thế như mô-đun led, thẻ nhận, thẻ điều khiển, nguồn điện bị hỏng không phải do hư hỏng nhân tạo, sau đó sẽ được bảo trì miễn phí và gửi lại những cái mới để thay thế.
5. Chất lượng thế nào?
Các sản phẩm led của chúng tôi phải được kiểm tra ít nhất 72 giờ trước khi vận chuyển, từ khi mua nguyên liệu thô đến khi vận chuyển, Mỗi bước đều có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt để đảm bảo màn hình led có chất lượng tốt
6. Bạn có thể cung cấp hỗ trợ kỹ thuật không? Vì đây là lần đầu tiên của tôi....
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí cho khách hàng, hướng dẫn khách hàng cách thiết lập màn hình, cấu hình các thông số, phát video thông qua hệ thống điều khiển Nova star và colorlight hoặc Linsn, kỹ sư của chúng tôi có thể trực tiếp hướng dẫn bạn cách điều khiển hoặc giúp bạn thực hiện nếu bạn thực sự không biết cách điều khiển (Kỹ sư của chúng tôi có thể nhắn tin bằng tiếng Anh, chúng tôi có thể tiết kiệm nhiều thời gian hơn)