| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Sự kiện tiệc tùng Màn hình sàn nhảy Led ngoài trời trong nhà Tủ 500 * 1000mm
Lợi thế của chúng tôi
-----Nhà sản xuất màn hình LED & màn hình LED chuyên nghiệp;
----- Độ phân giải cao, hiệu ứng hình ảnh tốt, dễ cài đặt và thuận tiện mang theo;
----- Giá cả phải chăng, độ đồng đều tốt, công suất ổn định và độ sáng cao;
-----Vật liệu hợp kim nhôm vừa lắp đặt cố định vừa cho thuê treo;
-----Thương hiệu chipset và driver cho màn hình LED: Epistar/ Invenlux CHIP và Meanwell DRIVER;
* Đặc điểm sản phẩm
| Điện áp | AC110v/240v |
| Tần số nguồn | 60w, 50-60Hz |
| Chế độ điều khiển | Cách tĩnh/thay đổi lấp lánh, chế độ thay đổi màu sắc/chế độ âm thanh |
| Kết nối DMX: 3 chân tiêu chuẩn | |
| Tín hiệu điều khiển | Ống kỹ thuật số DMX512 trong cài đặt chăm sóc sức khỏe |
| Kiểu kết nối | Khớp 8 chân tiêu chuẩn |
| Chịu đựng căng thẳng | 1600kg |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C-35°C |
| Đèn | LED Φ5R, G, B |
| Kích cỡ | 1000*1000*100mm |
| GW | 35Kg |
Tổng quan về sản phẩm
| Mặt hàng | Màn hình Led trong nhà: P1.5, P2, P2.5, P3, P3.91, P4,P4.81, P5, P6, P10 Màn hình Led ngoài trời: P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20, P25 |
| Vật liệu | thép, nhôm, nhôm đúc |
| Sự chi trả điều khoản |
Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| T/T | |
| Công Đoàn Phương Tây | |
| Đóng gói: | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với đầy đủ bọt xốp hoặc len ngọc trai |
| Trường hợp chuyến bay; | |
| Vỏ gỗ chống rung | |
| Vận chuyển: | 5 đến 7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. |
| Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng (không phải do con người gây ra thiệt hại) |
|
| Sử dụng phạm vi | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe, nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |
![]()
![]()
*Quy trình sản xuất:
1) Kiểm tra đầu vào→2) SMD→3) Plug-in
→4) Hàn sóng→5) Sau khi hàn→6) Kiểm tra
→7) Lão hóa bán thành phẩm→8) Lắp ráp mô-đun
→9) Dán keo→10) Lão hóa hoàn thiện→11) Hoàn thiện phát hiện Lưu kho
* Đóng gói và vận chuyển
Vỏ gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
* Phương pháp đảm bảo chất lượng
Một. Lão hóa
1) Kiểm tra đầy đủ 100%
2) Tình trạng: 72 giờ với mức xám 256
b. Kiểm tra độ rung
Điều kiện: lên xuống 3-5 phút trong phạm vi 5mm
*Tại sao chọn chúng tôi:
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 12 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình led, trang thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa, việc sản xuất mô-đun và tiêu chuẩn hóa độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng được mô hình sản xuất mô-đun hiệu quả. Chúng tôi luôn nỗ lực thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi đã hứa về ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó. Các thủ tục đặc biệt như kiểm kê khẩn cấp sẽ được sử dụng để duy trì việc cung cấp sản phẩm của bạn không bị gián đoạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Bán trước: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Hậu mãi: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó không ngừng hoàn thiện sản phẩm của mình.